UJIO WA EVERTON NCHINI,MWAKYEMBE ATOA NENO

Na Mwandishi wetu
WAZIRI wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dk Harrison Mwakyembe amesema kwamba ujio wa klabu ya Everton nchini ni fursa nzuri kwa klabu za Tanzania kujifunza. 
Akizungumza leo asubuhi Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam katika hafla maalum ya kutambulisha rasmi ziara hiyo ya kihistoria, Waziri Mwakyembe amesema kwamba Everton ni timu kubwa na kongwe katika soka ya Uingereza ikiwa na miaka zaidi ya 140 tangu kuanzishwa kwake.
Amesema kwamba ujio wake nchini ni mwanzo mzuri kwa klabu za Tanzania kupata muda wa kuona na kujifunza kwa wenzetu namna ya kuendesha klabu kisasa.
 Mwakyembe amesema, mbali na klabu kujifunza na hata wachezaji pia wanatakiwa kutumia fursa hiyo kujitangaza na kuacha kuridhika na umaarufu wanaoupata kutoka katika timu za Simba na Yanga.           
Mapema leo kampuni ya SportPesa imethibitisha ujio wa wapinzani hao wa Everton nchini Tazania mwezi ujao katika ziara ya mchezo maalum mmoja wa kirafiki.
Mkurugenzi Mtendaji wa Everton, Robert Elston alikuwepo kwenye utambulisho wa ziara hiyo na akasema kwamba wanakuja nchini Tanzania kwa ajili ya kucheza mechi hiyo ya kirafiki itakayofanyika Julai 13 ikiwa ni siku mbili baada ya kumalizika michuano ya SportPesa Super Cup.
Elston ameongozana na mchezaji wa zamani wa timu hiyo, Leon Osman ambaye alishiriki uzinduzi wa programu ya timu za vijana nchini, itakayosimamiwa na SportPesa.

Maoni